BGP

ምርት

LC/SC/FC/ST/MU/E2000/MTRJ ነጠላ ሞድ ዱፕሌክስ 9/125 OS1/OS2 ኦፕቲክ ፕላስተር ገመድ

አጭር መግለጫ፡-

ጥሬ እቃዎች፡ ኮርኒንግ ወይም YOFC ፋይበር፣ Us kevlar

ርዝመት፡ ብጁ ርዝመት

የኬብል ዲያሜትር: 1.6 ሚሜ, 1.8 ሚሜ, 2.0 ሚሜ, 3.0 ሚሜ

የኬብል ቀለሞች: ቢጫ ወይም ብጁ

ሕይወትን መጠቀም: 20 ዓመታት

MOQ: 1 PCS

የመድረሻ ጊዜ: 3 ቀናት

የትውልድ አገር: ቻይና


የምርት ዝርዝር

የምርት መለያዎች

የምርት ማብራሪያ

የነጠላ ሞድ ፕላስተር ኮርዶች በጣም ትንሽ የሆነ ዲያሜትር ያለው ኮር አንድ የብርሃን ሁነታን ብቻ ይፈቅዳል።በዚህም ምክንያት ወደ ዋናው ክፍል የሚሄደው የብርሃን ነጸብራቅ ብዛት በእጅጉ ቀንሷል። ይህ ደግሞ የመቀነስ ሁኔታን ይቀንሳል እና ምልክቱ በፍጥነት እና የበለጠ እንዲጓዝ ያስችለዋል. የሚረዳ ከሆነ በጣም ቀጭን በሆነ የቧንቧ ቱቦ ውስጥ በሚፈሰው ውሃ ውስጥ አስቡበት, የበለጠ ይጨመቃል, ከትልቅ ቱቦ ይልቅ በትንሽ ቱቦ ውስጥ በፍጥነት ይጓዛል.

ነጠላ ሞድ duplex OS1/OS2 9/125μm ፋይበር ኦፕቲክ ጠጋኝ ኬብሎች ብዙ ምርጫ ያላቸው የተለያየ ርዝመት፣ የጃኬት ቁሳቁስ፣ የፖላንድ እና የኬብል ዲያሜትር። ከፍተኛ ጥራት ባለው ነጠላ ሞድ ኦፕቲካል ፋይበር እና የሴራሚክ ማያያዣዎች የተሰራ ሲሆን ለፋይበር ኬብሊንግ መሠረተ ልማት የላቀ አፈፃፀም ለማረጋገጥ ለማስገባት እና ለመመለስ ኪሳራ በጥብቅ የተሞከረ ነው። እንዲሁም በመረጃ ማእከሎች፣ በድርጅት ኔትወርኮች፣ በቴሌኮም ክፍል፣ በአገልጋይ እርሻዎች፣ በደመና ማከማቻ ኔትወርኮች እና በማናቸውም ቦታዎች የፋይበር ጠጋኝ ኬብሎች ላሉ ከፍተኛ ጥግግት ኬብሎችዎ ተጨማሪ ቦታ መቆጠብ ይችላል።

ይህ 9/125μm OS1/OS2 ነጠላ ሞድ ፋይበር ኦፕቲክ ኬብል 1G/10G/40G/100G/400G የኤተርኔት ግንኙነቶችን ለማገናኘት ተስማሚ ነው። መረጃን እስከ 10 ኪሎ ሜትር በ 1310 nm ወይም እስከ 40 ኪ.ሜ በ 1550 nm ማጓጓዝ ይችላል.

የምርት ዝርዝር

የፋይበር ሁነታ OS1/OS2 9/125μm የሞገድ ርዝመት 1310/1550 nm
የማስገባት ኪሳራ ≤0.3ዲቢ ኪሳራ መመለስ UPC≥50dB; APC≥60dB
ደቂቃ ቤንድ ራዲየስ (ፋይበር ኮር) 10 ሚሜ ደቂቃ ቤንድ ራዲየስ (ፋይበር ኬብል) 10ዲ/5ዲ (ተለዋዋጭ/ስታቲክ)
Attenuation በ 1310 nm 0.36 ዲቢቢ / ኪ.ሜ Attenuation በ 1550 nm 0.22 ዲባቢ / ኪ.ሜ
የፋይበር ብዛት Duplex የኬብል ዲያሜትር 1.6ሚሜ፣ 1.8ሚሜ፣ 2.0ሚሜ፣ 3.0ሚሜ
የኬብል ጃኬት LSZH፣ PVC (OFNR)፣ Plenum (OFNP) ዋልታነት ከ(Tx) እስከ B(Rx)
የአሠራር ሙቀት -20 ~ 70 ° ሴ የማከማቻ ሙቀት -40 ~ 80 ° ሴ

LC / UPC-LC / ዩፒሲ ነጠላ ሁነታ ዱፕሌክስ

LC to LC Single Mode Duplex-1
LC to LC Single Mode Duplex-2

LC/UPC-SC/UPC ነጠላ ሁነታ ዱፕሌክስ

LC to SC Single Mode Duplex-1
LC to SC Single Mode Duplex-2

LC/UPC-FC/UPC ነጠላ ሁነታ Duplex

LC to FC Single Mode Duplex-1
LC to FC Single Mode Duplex-2

LC / UPC-ST / ዩፒሲ ነጠላ ሁነታ ዱፕሌክስ

LC UPC to ST UPC Single Mode Duplex-1
LC UPC to ST UPC Single Mode Duplex-2

FC / UPC-ST / UPC ነጠላ ሁነታ Duplex

FC UPC-ST UPC Single Mode Duplex
FC UPC-ST UPC Single Mode Duplex-2

አ.ማ / ዩፒሲ-አ.ማ / ዩፒሲ ነጠላ ሁነታ Duplex

SC UPC-SC UPC Single Mode Duplex-1
SC UPC-SC UPC Single Mode Duplex-2

LC/APC-SC/APC ነጠላ ሁነታ Duplex

LC APC to SC APC Single Mode Duplex-1
LC APC to SC APC Single Mode Duplex-2

LC/APC-LC/APC ነጠላ ሁነታ Duplex

LC APC Single Mode Duplex-1
LC APC Single Mode Duplex-2

SC/APC-ST/UPC ነጠላ ሞድ ዱፕሌክስ

SC APC to ST Single Mode Duplex-1
SC APC to ST Single Mode Duplex-2

አ.ማ / ዩፒሲ-ST / ዩፒሲ ነጠላ ሁነታ Duplex

SC to ST Single Mode Duplex-1
SC to ST Single Mode Duplex-2

ብጁ LC/SC/ST/FC APC Duplex ነጠላ ሁነታ OS1/OS2 9/125 Fiber Optic Patch Cord

LC APC to FC APC Single Mode Fiber Cable-2
LC APC to SC APC Single Mode Fiber Cable-1

ብጁ LC/SC/ST/FC UPC Duplex ነጠላ ሁነታ OS1/OS2 9/125 Fiber Optic Patch Cord

FC UPC ST UPC Single Mode Connector-1
FC UPC ST UPC Single Mode Connector-2

ብጁ ማገናኛ አይነት፡ LC/SC/FC/ST/E2000

Customized Connector Type

የኢንዱስትሪ ደረጃውን የጠበቀ የፋይበር ኦፕቲክ ገመድ

የፋይበር ኦፕቲክ ኬብል ለከፍተኛ ፍጥነት የኬብል ኔትወርኮች EIA/TIA 604-2 የሚያሟላ የኢንዱስትሪ ደረጃ ተቀጣጣይነት ደረጃ የ PVC ጃኬት እና ባለ ሁለትዮሽ ፋይበር ማገናኛ አለው።

Industry Standard Fiber Optic Cable

የተሻሻለ ክፍል-ቢ LC የውሂብ ማዕከል ፕሪሚየም ጠጋኝ ገመድ

Ultra ማስገቢያ ኪሳራ | ኮርኒንግ ፋይበር | የተቀነሰ የመታጠፍ ስሜት | IEC፣ EIA/TIA የሚያከብር

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable

Premium Random Mating IL አፈጻጸም
የክፍል B ኬብሎችን እርስ በእርስ በማጣመር፣ IL ከሌላው የዲግሪ ማገናኛ የበለጠ የተረጋጋ እና በዋና መዝለያ ከተፈተነ ወደ IL ቅርብ ነው።

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable-2

ኮርኒንግ ቤንድ የማይሰማ ፋይበር
ከተለምዷዊ የፋይበር ኬብሎች በጣም ያነሰ የሲግናል ኪሳራ ያለው ጥብቅ መታጠፊያዎችን እና ፈታኝ የኬብል መስመሮችን ለመቋቋም የተነደፈ።

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable-3

ብልህ እና አስተማማኝ - ሊታጠፍ የሚችል ኦፕቲካል ፋይበር

የታጠፈ የማይሰማ የፋይበር ኦፕቲክ ኬብል ለከፍተኛ ፍጥነት የኬብል ኔትወርኮች EIA/TIA 604-2 የሚያሟላ የኢንዱስትሪ ደረጃ ተቀጣጣይነት ደረጃ የ PVC ጃኬት እና ባለ ሁለትዮሽ ፋይበር ማገናኛ አለው።

Bendable Optical Fiber
G.657.A1 Bend Insensitive Fiber

G.657.A1 ቤንድ የማይሰማ ፋይበር

BIF ኬብል አፈጻጸምን ሳያባክን ተቆልፎ በማእዘኑ ዙሪያ መታጠፍ ይችላል።

10mm Minimum Bend Radius

10ሚሜ ዝቅተኛ የመታጠፊያ ራዲየስ

የመታጠፊያው አፈጻጸም የቧንቧ አጠቃቀምን ያሻሽላል፣ ትናንሽ ማቀፊያዎችን ያስችላል።

Zirconia Ceramic Ferrule

Zirconia Ceramic Ferrule

ምርጥ IL እና RL የተረጋጋ የሲግናል ስርጭትን ያረጋግጣሉ፣ የአውታረ መረብዎን ደህንነት ይጠብቃሉ።

LC ማገናኛዎች

LC connectors

እነዚህ ማያያዣዎች በትንሽ መጠናቸው ምክንያት ከፍተኛ መጠጋጋት ባለባቸው አፕሊኬሽኖች ውስጥ ለመጠቀም ምቹ ናቸው እና የማይጎተት ንድፍ አላቸው። በ 1.25mm zirconia ferrule በሁለቱም በ simplex እና duplex ስሪቶች ውስጥ ይገኛሉ. በተጨማሪም የ LC ማገናኛዎች በመደርደሪያው ውስጥ መረጋጋትን ለመስጠት ልዩ የመቆለፊያ ዘዴን ይጠቀማሉ።

SC አያያዦች፡- 

SC connectors

SC Connectors የ2.5ሚሜ ቅድመ-ራዲየስ-ed zirconia ferrule ያላቸው ኦፕቲካል ያልሆኑ ማገናኛዎች ናቸው። በግፋ-መጎተት ምልክት ምክንያት ገመዶችን ወደ መደርደሪያ ወይም ግድግዳ መጫኛዎች በፍጥነት ለመገጣጠም ተስማሚ ናቸው. ድጋሚ ጥቅም ላይ ሊውል የሚችል ባለ ሁለትዮሽ መያዣ ክሊፕ በቀላል እና በዱፕሌክስ ይገኛል።

የFC ማገናኛዎች 

FC connectors

እነሱ ዘላቂ የሆነ በክር የተያያዘ ማያያዣ አላቸው እና በቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ውስጥ ለመጠቀም በጣም ተስማሚ ናቸው እና የኦፕቲካል ያልሆነ ግንኙነትን ይጠቀማሉ።

ST አያያዦች፡- 

ST connectors

ST connectors ወይም Straight Tip connectos ከፊል ልዩ የሆነ የባዮኔት ግንኙነትን ከ2.5ሚሜ ፌሩል ጋር ይጠቀማሉ። ST's በአስተማማኝነታቸው እና በጥንካሬያቸው ምክንያት በመስክ ላይ ለመጫን በጣም ጥሩ የፋይበር ኦፕቲክ ማያያዣዎች ናቸው። በሁለቱም በ simplex እና እና duplex ይገኛሉ

የአፈጻጸም ሙከራ

Performance Test

የምርት ስዕሎች

Production Pictures

የፋብሪካ ስዕሎች

Factory Real Pictures

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • መልእክትህን እዚህ ጻፍ እና ላኩልን።