BGP

ዜና

  • OM5 Optic Fiber Patch Cord

    OM5 ኦፕቲክ ፋይበር ጠጋኝ ገመድ

    የ om5 ኦፕቲካል ፋይበር ጠጋኝ ገመድ ጥቅሞች ምንድ ናቸው እና የመተግበሪያው መስኮች ምንድ ናቸው?OM5 ኦፕቲካል ፋይበር በOM3/OM4 ኦፕቲካል ፋይበር ላይ የተመሰረተ ሲሆን አፈፃፀሙ በርካታ የሞገድ ርዝመቶችን ለመደገፍ የተዘረጋ ነው።የ om5 ኦፕቲካል ፋይበር ኦሪጅናል ዲዛይን አላማ የሞገድ ርዝመት ክፍፍልን ማሟላት ነው...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • How to conduct safety inspection on optical fiber jumper?

    በኦፕቲካል ፋይበር መዝለል ላይ የደህንነት ምርመራን እንዴት ማካሄድ ይቻላል?

    የኦፕቲካል ፋይበር መዝለያ ከመሳሪያዎች ወደ ኦፕቲካል ፋይበር ሽቦ ማገናኛ ለመስራት ያገለግላል።ብዙውን ጊዜ በኦፕቲካል ማስተላለፊያ እና ተርሚናል ሳጥን መካከል ጥቅም ላይ ይውላል.የአውታረ መረብ ግንኙነት ሁሉም መሳሪያዎች ደህና እንዲሆኑ እና እንዳይታገዱ ይፈልጋል።ትንሽ የመካከለኛው መሳሪያ አለመሳካት የምልክት ምልክቶችን እስከሚያመጣ ድረስ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • What are the characteristics of single-mode fiber?

    ነጠላ-ሞድ ፋይበር ባህሪያት ምንድ ናቸው?

    ነጠላ ሞድ ፋይበር: የማዕከላዊው የመስታወት ኮር በጣም ቀጭን ነው (የኮር ዲያሜትሩ በአጠቃላይ 9 ወይም 10 ነው) μm), አንድ ሁነታ ብቻ የኦፕቲካል ፋይበር ሊተላለፍ ይችላል.የነጠላ ሞድ ፋይበር ኢንተርሞዳል ስርጭት በጣም ትንሽ ነው ፣ ይህም ለርቀት ግንኙነት ተስማሚ ነው ፣ ግን የቁስ መበታተንም እንዲሁ…
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • MTP Pro connector Conversion Kit Guide

    MTP Pro አያያዥ የልወጣ ኪት መመሪያ

    ኤምቲፒን በመጠቀም ®/ MPO ኦፕቲካል ፋይበር ጃምፐር በሽቦ ሲሰራ የፖላሪቲው እና የወንድ እና የሴት ጭንቅላት ልዩ ትኩረት የሚሹ ነገሮች ናቸው ምክንያቱም የተሳሳተ የፖላሪቲ ወይም የወንድ እና የሴት ጭንቅላት ከተመረጠ በኋላ የኦፕቲካል ፋይበር አውታር ግንኙነትን መገንዘብ አይችልም. ግንኙነት.ስለዚህ ሪውን ይምረጡ ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • MPO / MTP Fiber optic patch cable type, male and female connector, polarity

    MPO / MTP ፋይበር ኦፕቲክ ጠጋኝ ኬብል አይነት, ወንድ እና ሴት አያያዥ, polarity

    ለከፍተኛ ፍጥነት እና ከፍተኛ አቅም ያለው የኦፕቲካል ኮሙኒኬሽን ስርዓት ፍላጎት መጨመር ኤምቲፒ/ኤምፒኦ ኦፕቲካል ፋይበር አያያዥ እና ኦፕቲካል ፋይበር መዝለያ የመረጃ ማእከልን ከፍተኛ ጥግግት የወልና መስፈርቶችን ለማሟላት ተስማሚ እቅዶች ናቸው።በጥቅማቸው ምክንያት ብዛት ያላቸው ኮሮች ፣ አነስተኛ መጠን እና ከፍተኛ…
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • What is Optical Fiber Patch Cable?

    ኦፕቲካል ፋይበር ጠጋኝ ኬብል ምንድን ነው?

    ኦፕቲካል ፋይበር ጠጋኝ ኬብል፡ በተወሰነ ሂደት የኦፕቲካል ፋይበር ኬብል እና የኦፕቲካል ፋይበር ማገናኛን ከተሰራ በኋላ በሁለቱም የኦፕቲካል ፋይበር ኬብል ጫፎች ላይ የኦፕቲካል ፋይበር ማገናኛን በማስተካከል በመሃል ላይ የኦፕቲካል ፋይበር ጠጋኝ ኬብል እንዲፈጠር እና ኦፕቲካል ፋይበር ሲ ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • Fiber Optic Patch Cord LC/SC/FC/ST Differences

    Fiber Optic Patch Cord LC/SC/FC/ST ልዩነቶች

    በኦፕቲካል ፋይበር ማያያዣዎች መካከል የኦፕቲካል ፋይበር መዝለያዎች በአጠቃላይ ማገናኛዎችን በመትከል ይከፋፈላሉ.FC፣ ST፣ SC እና LC optical fiber jumper ማገናኛዎች የተለመዱ ናቸው።የእነዚህ አራት የኦፕቲካል ፋይበር ጃምፐር ኮን ባህሪያት እና ልዩነቶች ምንድ ናቸው...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • Fiber Pigtail

    Fiber Pigtail

    ፋይበር pigtail የኦፕቲካል ፋይበር እና የኦፕቲካል ፋይበር ማያያዣን ለማገናኘት የሚያገለግል የግማሽ ጁፐር ጋር የሚመሳሰል ማገናኛን ያመለክታል።የጁፐር ማገናኛ እና የኦፕቲካል ፋይበር ክፍልን ያካትታል.ወይም የማስተላለፊያ መሳሪያዎችን እና የኦዲኤፍ መደርደሪያዎችን ወዘተ ያገናኙ የኦፕቲክስ አንድ ጫፍ ብቻ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • Polarity of LC/SC and MPO/MTP fibers

    የ LC/SC እና MPO/MTP ፋይበር ፖላሪቲ

    Duplex fiber and polarity በ 10G ኦፕቲካል ፋይበር አተገባበር ውስጥ ባለ ሁለት መንገድ የመረጃ ስርጭትን ለመገንዘብ ሁለት ኦፕቲካል ፋይበር ጥቅም ላይ ይውላል።የእያንዳንዱ የኦፕቲካል ፋይበር አንድ ጫፍ ከማስተላለፊያው ጋር የተገናኘ ሲሆን ሌላኛው ጫፍ ደግሞ ከተቀባዩ ጋር ይገናኛል.ሁለቱም አስፈላጊ ናቸው.ዱፕሌክስ ኦፕቲክስ ብለን እንጠራቸዋለን...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • Polarity of LC/SC and MPO/MTP fibers

    የ LC/SC እና MPO/MTP ፋይበር ፖላሪቲ

    Duplex fiber and polarity በ 10G ኦፕቲካል ፋይበር አተገባበር ውስጥ ባለ ሁለት መንገድ የመረጃ ስርጭትን ለመገንዘብ ሁለት ኦፕቲካል ፋይበር ጥቅም ላይ ይውላል።የእያንዳንዱ የኦፕቲካል ፋይበር አንድ ጫፍ ከማስተላለፊያው ጋር የተገናኘ ሲሆን ሌላኛው ጫፍ ደግሞ ከተቀባዩ ጋር ይገናኛል.ሁለቱም አስፈላጊ ናቸው.ዱፕሌክስ ኦፕቲካል ብለን እንጠራቸዋለን።
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • WHAT IS MPO / MTP 16 CONNECTOR FIBERS OPTIC CABLE?

    MPO/MTP 16 ማገናኛ ፋይበርስ ኦፕቲክ ኬብል ምንድን ነው?

    16 ኮር MPO/ኤምቲፒ ፋይበር ኦፕቲክ ኬብል የ 400G ስርጭትን ለመደገፍ አዲስ የፋይበር ስብሰባዎች አይነት ነው ፣ መሰረታዊ የ MPO ግንድ ስርዓቶች በ 8 ፣ 12 እና 24-ፋይበር ልዩነቶች ይገኛሉ ።ጉባኤዎቹ በነጠላ ረድፍ 16-ፋይበር እና 32-ፋይበር (2×16) አወቃቀሮች ከፍተኛውን ጥግግት ለማሳካት ቀርበዋል...
    ተጨማሪ ያንብቡ
  • በአለምአቀፍ ሽቦ ኦፕሬተሮች እና በገመድ አልባ ኦፕሬተሮች መካከል የ 5G አገልግሎቶችን ማወዳደር

    ዱብሊን፣ ህዳር 19፣ 2021 (ግሎብ ኒውስቪየር) – ResearchAndMarkets.com ከ2021 እስከ 2026 ባሉት ምርቶች ውስጥ “የ5ጂ አገልግሎት ለሽቦ እና ገመድ አልባ ኦፕሬተሮች በመኖሪያ፣ በአነስተኛ እና መካከለኛ መጠን ያላቸው ንግዶች፣ ብሮድባንድ እና የነገሮች ኢንተርኔት ከ2021 እስከ 2026″ ResearchAndMarkets.com ዘገባ...
    ተጨማሪ ያንብቡ
123ቀጣይ >>> ገጽ 1/3