BGP

ምርት

LC/SC/FC/ST/E2000 Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4 Optic Patch Cord

አጭር መግለጫ፡-

ጥሬ እቃዎች፡ ኮርኒንግ ወይም YOFC ፋይበር፣ Us kevlar

ርዝመት፡ ብጁ ርዝመት

የኬብል ዲያሜትር: 1.6 ሚሜ, 1.8 ሚሜ, 2.0 ሚሜ, 3.0 ሚሜ

የኬብል ቀለሞች: አኳ ወይም ብጁ

ሕይወትን መጠቀም: 20 ዓመታት

MOQ: 1 PCS

የመድረሻ ጊዜ: 3 ቀናት

የትውልድ አገር: ቻይና


የምርት ዝርዝር

የምርት መለያዎች

የምርት ማብራሪያ

Raisefiber's 10G OM3 Duplex መልቲሞድ ፋይበር ጠጋኝ ኬብል በሌዘር የተመቻቸ መልቲሞድ ፋይበር (LOMMF) ገመድ በተለይ በ10 Gigabit Ethernet መተግበሪያዎች ውስጥ ለመጠቀም ታስቦ የተሰራ ነው። ይህ 50/125 OM3 መልቲ ሞድ ፋይበር ኦፕቲክ ኬብል እጅግ በጣም ከፍተኛ የሆነ የመተላለፊያ ይዘት ያለው ሲሆን ይህም ከተለመደው 62.5/125µm መልቲ ሞድ ፋይበር ኬብል ሶስት እጥፍ የሚጠጋ የመተላለፊያ ይዘት ያቀርባል። በመረጃ ማእከላት ውስጥ ለ10GBase-SR፣ 10GBase-LRM ግንኙነት የተነደፈ የተሻሻለ አፈጻጸምን ያቀርባል። ይህ በእንዲህ እንዳለ የ OM3 ፋይበር ፓቼ ኬብል ኤልኢዲ ወይም ቪሲኤስኤል ኦፕቲክስን በመጠቀም ቀርፋፋ ከሆነው ሌጋሲ ሲስተም ጋር ሙሉ ለሙሉ የሚስማማ ሲሆን ይህም ደንበኞቹ ያሉትን የፋይበር ኬብሎች እና የሲስተም ዲዛይኖችን ለመጠቀም እና ለወደፊቱ የኬብል ኔትወርኮችን በቀላሉ ለማሻሻል ያስችላል።

Raisefiber's OM4 መልቲ ሞድ ፋይበር ኦፕቲክ ጠጋኝ ኬብል በሌዘር የተመቻቸ፣ ከፍተኛ ባንድዊድዝ 50µm መልቲሞድ ፋይበር (LOMMF) ገመድ ከ40G/100G ኢተርኔት መተግበሪያዎች ጋር ለመጠቀም። ይህ OM4 ፋይበር ጠጋኝ ኬብል 4700MHZ*km እጅግ በጣም ከፍተኛ የሆነ የመተላለፊያ ይዘት ያለው ሲሆን ይህም ከ50/125µm 10G OM3 መልቲሞድ ፋይበር -2000MHz.km በላይ እጥፍ እጥፍ የመተላለፊያ ይዘት ያቀርባል። የOM4 ፋይበር ፕላስተር ገመድ ለVSCEL ሌዘር ማስተላለፊያ በግልፅ የተሰራ ሲሆን እስከ 150 ሜትሮች ወይም 100ጂ ሊንክ እስከ 100 ሜትር የሚደርስ የ40ጂ አገናኝ ርቀት ተፈቅዷል። ይህ ገመድ ከነባር 50/125 መሳሪያዎችዎ እና ከ10 Gigabit Ethernet መተግበሪያዎች ጋር ሙሉ በሙሉ (ወደ ኋላ) ተኳሃኝ ነው። በOM3 የፋይበር ጠጋኝ ገመድ ላይ ያለው የOM4 ፋይበር ጠጋኝ ኬብል የኬብል መሠረተ ልማት ተጠቃሚው ረጅም ርቀትን ወይም ተጨማሪ ግንኙነቶችን ለመደገፍ የተሻለ አፈጻጸም ይሰጠዋል ። ውድ ነጠላ ሞድ 40G/100G ትራንስሴቨር ኦፕቲክስን ለማስወገድ ወጪ ቆጣቢ መንገድን ይሰጣል።

የ OM3/OM4 ፋይበር ጠጋኝ ገመድ ከፍተኛ ጥራት ባለው የኦፕቲካል ፋይበር እና LC/SC/FC/ST/E2000 ማገናኛዎች የተሰራ ነው። የላቀ አፈፃፀም እና ጥራትን ለማረጋገጥ ለዝቅተኛ ማስገባት እና መመለስን ማጣት በጥብቅ ይሞከራል.

የምርት ዝርዝር

የማገናኛ አይነት LC/SC/FC/ST/E2000
የፋይበር ብዛት Duplex የፋይበር ሁነታ OM3/OM4 50/125μm
የሞገድ ርዝመት 850/1300nm የኬብል ቀለም አኳ ወይም ብጁ
የማስገባት ኪሳራ ≤0.3ዲቢ ኪሳራ መመለስ ≥30ዲቢ
ደቂቃ ቤንድ ራዲየስ (ፋይበር ኮር) 15 ሚሜ ደቂቃ ቤንድ ራዲየስ (ፋይበር ኬብል) 20ዲ/10ዲ (ተለዋዋጭ/ስታቲክ)
Attenuation በ 850nm 3.0 ዲባቢ / ኪ.ሜ 1300nm ላይ Attenuation 1.0 ዲቢቢ / ኪ.ሜ
የኬብል ጃኬት LSZH፣ PVC (OFNR)፣ Plenum (OFNP) የኬብል ዲያሜትር 1.6ሚሜ፣ 1.8ሚሜ፣ 2.0ሚሜ፣ 3.0ሚሜ
ዋልታነት ከ(Tx) እስከ B(Rx) የአሠራር ሙቀት -20 ~ 70 ° ሴ

የምርት ባህሪያት

● በእያንዳንዱ ጫፍ ላይ LC/SC/FC/ST/E2000 style connectors የሚጠቀሙ መሳሪያዎችን ለማገናኘት የሚያገለግል እና ከመልቲሞድ OM3/OM4 50/125μm duplex fiber cable የተሰራ

● ማገናኛዎች ፒሲ ፖሊሽ ወይም ዩፒሲ ፖሊሽ መምረጥ ይችላሉ።

● እያንዳንዱ ገመድ 100% ዝቅተኛ የማስገባት ኪሳራ እና የመመለሻ ኪሳራ ተፈትኗል

● ብጁ ርዝመት፣ የኬብል ዲያሜትር እና የኬብል ቀለሞች ይገኛሉ

● OFNR (PVC)፣ Plenum (OFNP) እና ዝቅተኛ ጭስ፣ ዜሮ Halogen (LSZH)

ደረጃ የተሰጣቸው አማራጮች

● የተቀነሰ የማስገቢያ ኪሳራ እስከ 50%

● ከፍተኛ ጥንካሬ

● ከፍተኛ የሙቀት መጠን መረጋጋት

● ጥሩ የመለዋወጥ ችሎታ

● ከፍተኛ ጥግግት ንድፍ የመጫኛ ወጪዎችን ይቀንሳል

LC ወደ LC Multimode Duplex 50/125 OM3 / OM4

LC UPC to LC UPC Multimode Duplex-1
LC UPC to LC UPC Multimode Duplex-2

LC ወደ SC Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4

LC UPC to SC UPC Multimode Duplex-1
LC UPC to SC UPC Multimode Duplex-2

SC ወደ SC Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4

SC UPC to SC UPC Multimode Duplex-1
SC UPC to SC UPC Multimode Duplex-2

LC ወደ FC Multimode Duplex 50/125 OM3 / OM4

LC UPC to FC UPC Multimode Duplex-1
LC UPC to FC UPC Multimode Duplex-2

SC ወደ FC Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4

SC to FC Multimode Duplex-1
SC to FC Multimode Duplex-2

SC ወደ ST Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4

SC UPC to ST UPC Multimode Duplex-1
SC UPC to ST UPC Multimode Duplex-2

LC ወደ ST Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4

LC to ST Multimode Duplex-1
LC to ST Multimode Duplex-2

E2000 Multimode Duplex 50/125 OM3 / OM4

E2000 to E2000 Multimode OM3 OM4-1
E2000 to E2000 Multimode OM3 OM4-2

FC ወደ FC Multimode Duplex 50/125 OM3 / OM4

FC UPC to FC UPC Multimode Duplex-1
FC UPC to FC UPC Multimode Duplex-2

ST ወደ ST Multimode Duplex 50/125 OM3/OM4

ST to ST Multimode Duplex-1
ST to ST Multimode Duplex-2

ብልህ እና አስተማማኝ - ሊታጠፍ የሚችል ኦፕቲካል ፋይበር

የኢንዱስትሪ ደረጃው ባለ ሁለትዮሽ ፋይበር አያያዥ EIA/TIA 604-2 ከሴራሚክ ferrule ጋር ለከፍተኛ ፍጥነት የኬብል ኔትወርኮች ያሟላል።

Bendable Optical Fiber
Bend Insensitive Fiber

መታጠፍ የማይሰማ ፋይበር

BIF ኬብል አፈጻጸምን ሳያባክን ተቆልፎ በማእዘኑ ዙሪያ መታጠፍ ይችላል።

7.5mm Minimum Bend Radius

7.5ሚሜ ዝቅተኛ የመታጠፊያ ራዲየስ

የመታጠፊያው አፈጻጸም የቧንቧ አጠቃቀምን ያሻሽላል፣ ትናንሽ ማቀፊያዎችን ያስችላል።

Zirconia Ceramic Ferrule

Zirconia Ceramic Ferrule

ምርጥ IL እና RL የተረጋጋ የሲግናል ስርጭትን ያረጋግጣሉ፣ የአውታረ መረብዎን ደህንነት ይጠብቃሉ።

OM3 VS OM4

● OM3 ፋይበር የተጠቆመ የአኳ ጃኬት ቀለም አለው። ልክ እንደ OM2፣ ዋናው መጠኑ 50µm ነው። እስከ 300 ሜትር ርዝማኔ 10 ጊጋቢት ኤተርኔትን ይደግፋል። ከOM3 በተጨማሪ 40 Gigabit እና 100 Gigabit Ethernet እስከ 100 ሜትሮች ድረስ መደገፍ ይችላል። 10 ጊጋቢት ኢተርኔት በጣም የተለመደ አጠቃቀሙ ነው።

● OM4 በተጨማሪም የተጠቆመ የአኳ ጃኬት ቀለም አለው። ለ OM3 ተጨማሪ ማሻሻያ ነው. እንዲሁም 50µm ኮር ይጠቀማል ነገር ግን በ 550 ሜትር ርዝመት 10 Gigabit Ethernet ን ይደግፋል እና እስከ 150 ሜትር ርዝመት ያለው 100 Gigabit Ethernet ይደግፋል።

ዲያሜትር፡ የOM2፣ OM3 እና OM4 ዋና ዲያሜትር 50µm ነው።

የጃኬት ቀለም፡ OM3 እና OM4 አብዛኛውን ጊዜ የሚገለጹት በአኳ ጃኬት ነው።

የኦፕቲካል ምንጭ፡ OM3 እና OM4 አብዛኛውን ጊዜ 850nm VCSEL ይጠቀማሉ።

የመተላለፊያ ይዘት፡ በ850 nm የOM3 ዝቅተኛው ሞዳል ባንድዊድዝ 2000ሜኸ* ኪሜ፣ የOM4 4700MHz* ኪሜ ነው።

Multimode OM3 ወይም OM4 Fiber እንዴት እንደሚመረጥ?

መልቲሞድ ፋይበር በተለያየ የውሂብ ፍጥነት የተለያዩ የርቀት ክልሎችን ማስተላለፍ ይችላል። በእውነተኛ መተግበሪያዎ መሰረት በጣም ተስማሚ የሆነውን መምረጥ ይችላሉ. ከፍተኛው መልቲሞድ ፋይበር የርቀት ንጽጽር በተለያየ የውሂብ ፍጥነት ከዚህ በታች ተዘርዝሯል።

የፋይበር ኦፕቲክ ገመድ አይነት የፋይበር ገመድ ርቀት
  ፈጣን ኢተርኔት 100BA SE-FX 1Gb ኢተርኔት 1000BASE-SX 1Gb ኢተርኔት 1000BA SE-LX 10Gb Base SE-SR 25Gb Base SR-S 40Gb ቤዝ SR4 100Gb ቤዝ SR10
ባለብዙ ሞድ ፋይበር OM3 200ሜ 550ሜ   300ሜ 70 ሚ 100ሜ 100ሜ
OM4 200ሜ 550ሜ   400ሜ 100ሜ 150ሜ 150ሜ

ብጁ ማገናኛ አይነት፡ LC/SC/FC/ST/E2000

Customized Connector Type

LC ማገናኛዎች:

LC connectors

እነዚህ ማያያዣዎች በትንሽ መጠናቸው ምክንያት ከፍተኛ መጠጋጋት ባለባቸው አፕሊኬሽኖች ውስጥ ለመጠቀም ምቹ ናቸው እና የማይጎተት ንድፍ አላቸው። በ 1.25mm zirconia ferrule በሁለቱም በ simplex እና duplex ስሪቶች ውስጥ ይገኛሉ. በተጨማሪም የ LC ማገናኛዎች በመደርደሪያው ውስጥ መረጋጋትን ለመስጠት ልዩ የመቆለፊያ ዘዴን ይጠቀማሉ።

SC አያያዦች፡- 

SC connectors

SC Connectors የ2.5ሚሜ ቅድመ-ራዲየስ-ed zirconia ferrule ያላቸው ኦፕቲካል ያልሆኑ ማገናኛዎች ናቸው። በግፋ-መጎተት ምልክት ምክንያት ገመዶችን ወደ መደርደሪያ ወይም ግድግዳ መጫኛዎች በፍጥነት ለመገጣጠም ተስማሚ ናቸው. ድጋሚ ጥቅም ላይ ሊውል የሚችል ባለ ሁለትዮሽ መያዣ ክሊፕ በቀላል እና በዱፕሌክስ ይገኛል።

የFC ማገናኛዎች 

FC connectors

እነሱ ዘላቂ የሆነ በክር የተያያዘ ማያያዣ አላቸው እና በቴሌኮም አፕሊኬሽኖች ውስጥ ለመጠቀም በጣም ተስማሚ ናቸው እና የኦፕቲካል ያልሆነ ግንኙነትን ይጠቀማሉ።

ST አያያዦች፡- 

ST connectors

ST connectors ወይም Straight Tip connectos ከፊል ልዩ የሆነ የባዮኔት ግንኙነትን ከ2.5ሚሜ ፌሩል ጋር ይጠቀማሉ። ST's በአስተማማኝነታቸው እና በጥንካሬያቸው ምክንያት በመስክ ላይ ለመጫን በጣም ጥሩ የፋይበር ኦፕቲክ ማያያዣዎች ናቸው። በሁለቱም በ simplex እና እና duplex ይገኛሉ

የአፈጻጸም ሙከራ

Performance Test

የምርት ስዕሎች

Production Pictures

የፋብሪካ ስዕሎች

Factory Real Pictures

በየጥ

ጥ1. ለዚህ ምርት ናሙና ማዘዝ እችላለሁ?

መ: አዎ፣ ጥራትን ለመፈተሽ እና ለመፈተሽ የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን። የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.

ጥ 2. የመሪነት ጊዜስ?

መ: ናሙና 1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ3-5 ቀናት ይፈልጋል

ጥ3. እቃውን እንዴት ይላካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: ብዙውን ጊዜ በDHL ፣ UPS ፣ FedEx ወይም TNT እንልካለን። ብዙውን ጊዜ ለመድረስ ከ3-5 ቀናት ይወስዳል. አየር መንገድ እና የባህር ማጓጓዣ እንዲሁ አማራጭ ነው።

Q4: ለምርቶቹ ዋስትና ይሰጣሉ?

መ: አዎ ፣ ለመደበኛ ምርቶቻችን የ 10 ዓመታት ዋስትና እንሰጣለን ።

Q5: የመላኪያ ጊዜስ?

መ: 1) ናሙናዎች: 1-2 ቀናት.

2) እቃዎች: 3-5 ቀናት ብዙውን ጊዜ.

ማሸግ፡

የPE ቦርሳ በዱላ መለያ (የደንበኛ አርማ በመለያው ውስጥ ማከል እንችላለን)

packing
shipping

  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • መልእክትህን እዚህ ጻፍ እና ላኩልን።